Ɗaukar Kwandon Jarida Mai Naɗewa Mai Rikon Jarida tare da Rukunai 2

Ɗaukar Kwandon Jarida Mai Naɗewa Mai Rikon Jarida tare da Rukunai 2

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur:Kwandon Adana itacen Wuta

Girma:32*29*22CM ko Musamman

Launi:Zaɓin katin launi

Kauri:3MM/4MM

MOQ:300 PCS

LOGO:Karɓi keɓancewa

OEM/ODM:Ee

Shiryawa:Jakar OPP ko Marufi na Musamman

Siffa:Abubuwan da suka dace da muhalli

Bayan sabis:Ee

Kai tsaye kaya:Jirgin ruwa, jigilar jiragen sama, Express

Sharuɗɗan Biyan kuɗi:T/T

Mai riƙe jaridar yana da sauƙin ɗauka tare da abin da aka haɗa - Ganuwar sassauƙa yana ba ka damar cika kwandon da jaridu - ninka shi bayan amfani don adana sarari. Mai ɗaukar mujallar ya haɗa da sassan 2 waɗanda aka raba ta hanyar sashi - Ƙarfafawar ƙarfafawa ya sa ya zama cikakke don tafiya. Kwandon jarida mai launin toka hanya ce ta ado don adana duk mujallu, jaridu, littattafai da kasida - Don gidan wanka, falo ko matakala.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Ko a cikin falo, gidan wanka ko hallway, bango mai sassauƙa na mai riƙe jarida ya dace da girman abun ciki. Har ila yau, kayan yana da aminci don amfani da shi a cikin ɗakin yara a matsayin kirjin wasan yara ko a kan laminate ko parquet, saboda yana da kariya. Lokacin da ɗakunan 2 sun cika, a sauƙaƙe fitar da jakar ji ta amfani da ƙarfi mai ƙarfi.

2
4

Launi

Ba za mu iya yin launuka da aka nuna a cikin adadi kawai ba, amma kuma muna da palette mai launi don zaɓar daga don biyan bukatun launi.

Salo

Idan kasida, jaridu, mujallu da wasiƙu suna taruwa a kusa da gidanku, wannan kwandon ajiya mai amfani zai taimake ku ajiye duk kayan karatun ku a wuri ɗaya mai dacewa kuma ƙarami.

Kayan abu

1.Ba mai guba da wari;
mai laushi da ɗorewa, ba mai sauƙi don kame saman abubuwa ba;
ana iya ninkewa da adanawa don adana sarari;
lafiya ga tsofaffi, yara da dabbobi.
2.Washable da sauri-launi
Hakanan ya dace sosai don wanke hannu da ruwan sanyi kai tsaye lokacin da yake da datti.
Bayan an wanke, za a iya yada shi a rataye shi ya bushe.
Yana kama da mai tsabta kuma sabo ba tare da dusashewa ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana