Jakar Dauka Mai šaukuwa don Saitin Starter na Toniebox da Tonies Figurines, Ɗaukar Tufafi

Jakar Dauka Mai šaukuwa don Saitin Starter na Toniebox da Tonies Figurines, Ɗaukar Tufafi

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfur:Felt Tote Bag

Abu:Ji

Girma:38*23*18cm

Launi:Launin Hoto

Kauri:3MM

MOQ:100 PCS

LOGO:Karɓi keɓancewa

OEM/ODM:Ee

Shiryawa:Jakar OPP ko Marufi na Musamman

Siffa:Abubuwan da suka dace da muhalli

Bayan sabis:Ee

Kai tsaye kaya:Jirgin ruwa, jigilar jiragen sama, Express

Sharuɗɗan Biyan kuɗi:T/T

An tsara jakar ta musamman don Toniebox Starter Set da Tonies Figurines. Tsarin madauri na ɗaukar hannu yana sa ku waje cikin sauƙi. Akwai ƙirar raga a gefe, ko da kun sanya Toniebox Starter Set a cikin jakar, ba zai shafi ƙarar sake kunnawa ta al'ada ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace

Akwai bangare mai laushi a cikin jakar, wanda zai iya ɗaukar babban jikin lasifikar, belun kunne, igiyar wuta, da mutum-mutumi. Zai iya hana kayan aiki da na'urorin haɗi daga girgiza don tabbatar da aminci.


5
6
7

Launi

Ba za mu iya yin launuka da aka nuna a cikin adadi kawai ba, amma kuma muna da palette mai launi don zaɓar daga don biyan bukatun launi.

Salo

Jakunkuna masu laushi, masu ɗorewa waɗanda aka ƙera musamman don samar da ruwa da kariya ga Tonies Starter Ste. Kayan da aka ji yana hana karce da lalacewa ga kayan Ste.

8
9

Kayan abu

1.Ba mai guba da wari;

mai laushi da ɗorewa, ba mai sauƙi don kame saman abubuwa ba;

ana iya ninkewa da adanawa don adana sarari;

lafiya ga tsofaffi, yara da dabbobi.

2.Washable da sauri-launi

Hakanan ya dace sosai don wanke hannu da ruwan sanyi kai tsaye lokacin da yake da datti.

Bayan an wanke, za a iya yada shi a rataye shi ya bushe.

Yana kama da mai tsabta kuma sabo ba tare da dusashewa ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana